บรรยากาศ การสอบคัดเลือกนิสิตใหม่ ระดับบัณฑิตศึกษา ภาคต้น ปีการศึกษา 2567 สาขาวิชาการตลาด สาขาวิชาการจัดการและสาขาวิชาธุรกิจเพื่อสังคม
วันที่15 มิถุนายน 2567
ณ อาคาร 14 อาคารอเนกประสงค์ เทา-แดง (ตึกไข่ดาว) ชั้น 3
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448444965_464213382921380_3537991911991514221_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448349471_464213366254715_4499589817732665842_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448186287_464213362921382_1156402715453930436_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448380505_464213436254708_1919782500546221082_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448347028_464213439588041_2897894070050975663_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448480568_464213459588039_8228808015175596339_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448187557_464213509588034_999387208450406918_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448305184_464213576254694_7533989049550893539_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448367937_464213592921359_5686084594643852279_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448367954_464213636254688_3374053213932597988_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448131095_464213649588020_8915431354775709354_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448440512_464213699588015_696056768643000644_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448324960_464213742921344_269122936596483015_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448260597_464213739588011_5390279776602210863_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/440197308_464213796254672_7018511565608084428_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448436399_464213812921337_7061507742117248471_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448184633_464213832921335_2954382006390627329_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448445254_464213882921330_8763821889582259515_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448277695_464213899587995_5723350201152042890_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448438955_464213976254654_365933848035972047_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448229460_464214012921317_4951189996531752027_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448314967_464214072921311_924665434505564358_n-1024x768.jpg)
![](https://mba.swu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448172353_464214136254638_4575751888415324986_n-1024x768.jpg)
บรรยากาศ การสอบคัดเลือกนิสิตใหม่ ระดับบัณฑิตศึกษา ภาคต้น ปีการศึกษา 2567 สาขาวิชาการตลาด สาขาวิชาการจัดการและสาขาวิชาธุรกิจเพื่อสังคม
วันที่15 มิถุนายน 2567
ณ อาคาร 14 อาคารอเนกประสงค์ เทา-แดง (ตึกไข่ดาว) ชั้น 3